Trường THPT số 1 Tư Nghĩa
Chào mừng các bạn đến với diễn đàn trường THPT số 1 Tư Nghĩa
Nếu bạn đã là thành viên xin mời đăng nhập (kích vào đăng nhập)
Còn nếu chưa thì làm phiền bạn đăng kí (kích vào đăng kí ) ^^!
Cảm ơn các bạn vi đã nghé thăm 4rum của chúng tôi
Chào mừng các bạn đến với diễn đàn trường THPT số 1 Tư Nghĩa
Nếu bạn đã là thành viên xin mời đăng nhập (kích vào đăng nhập)
Còn nếu chưa thì làm phiền bạn đăng kí (kích vào đăng kí ) ^^!
Cảm ơn các bạn vi đã nghé thăm 4rum của chúng tôi
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Teen THPT Tư Nghĩa đâu nhào zô ....^^! Admin leechunbi chào các bạn

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập
THÔNG BÁO HOT ĐÂY KỂ TỪ NGÀY 22 /3 /10 DIỄN DÀN CỦA CHÚNG TA CHUYỂN QUA ĐỊA CHỈ MỚI http://9xtn.tk CÁC BẠN NHANH CHÂN NÀO ZÔ ĐỊA CHỈ MỚI ĐĂNG KÍ THUI

12C01 iu vs nho

Go down 
Tác giảThông điệp
kieuchau12c01
Thanh viên mới
Thanh viên mới

Nữ Tổng số bài gửi : 2
Sở thích của bạn là gì : hoa
Ai là người giới thiệu cho bạn bik fỏum này : tui tu tim trong google

12C01 iu vs nho Empty
Bài gửiTiêu đề: 12C01 iu vs nho   12C01 iu vs nho I_icon_minitimeFri Jun 18, 2010 4:31 pm

Thưa bạn bè thân hữu gần xa ! Kuj la 1 trong rất nhìu rất nhìu cựu học sinh của trường TN1 ! Kaka ! Nói cựu học sinh cho nó oách chứ tuj mới học xong 12 cách dey chưa được 1 tháng . Có nghĩa là mới vừa thi tốt nghiệp xong. Hì !
3 năm học dưới mái trường TN iu thương này thât sự kuj đã cóa nhìu kỉ niệm lém .Khi mới bước chân vào cổng trường TN kuj còn tưởng mình đang nằm mơ . Xấu hổ woa . Khi viết bài viết này với tư cách la 1 học sinh ò trường . Nhìu lúc kuj tự hỏi tại sao mình lai đậu vào trường Tn nhỉ ! Nhưng rồi kuj đã tìm ra câu trả lời cho câu hỏi . Đó là sự may mắn . Sự thật phủ phàng .Hj . Đối với kuj học đến lớp 12 vs bay giờ đậu Tốt nghiệp la 1 điề ma trước kia kuj chưa từng nghĩ tới .
3 năm cấp 3 kuj cảm thấy mình đã cóa wa nhìu may mắn . Có những người bạn vô cùng tốt . Những thầy cô giáo hết mực wan tâm . Có lẽ đó là những người đã cho kuj sức mạnh chăng . Nhưng kuj chắc chắn rằng họ đã cùng kuj vượt wa bao nhiu chông gai và khó khăn ò đời học sinh .
Nêu ai hỏi kuj người bạn nao kuj yêu quý nhất thì kuj sẽ ''xướng tên '' THU người bạn đã cho kuj nhiều lời khuyên , nhiêu lời động viên , lời nhắc nhở . Tk Thu ! Kuj chi muốn nói với Thu 1 câu đó thuj . Cum ơn Thu nhìu . Hj !
Nếu hỏi kuj tr0ng đời học sinh tui thân zới ai nhất và sẽ nhớ nhìu nhất . Đó là Loan . Người bạn thân từ thuwor nhỏ of kuj . Tuy ko cùng học đến hết năm 12 như ước muốn of kuj và Loan vi 1 ly do ngoài ý muốn. Nhưng đối với Kuj Loan vẫn luôn luôn đông hành với kuj trên mọi con đường.
Còn nếu ai hỏi kuj thầy cô nào để lại cho kuj nhìu kỉ niệm nhất . Kuj chỉ cóa 1 cái tên ''Nguyễn Thị Đáo'' . Cô đã cho kuj hiểu nhìu điều . Cũng chính cô đã luôn dìu dắt 12c01 chúng em vượt qua bao khó khăn of năm học 12 , năm học cuối cấp , đày vất vả. Tuy rằng chúng em đã cóa nhìu điều chưa tốt nhưng cô vẫn luôn tin tương va động viên tụi em đứng lên . Và chúng em .... Những học sinh 12c01 ... tự tin nói với cô rằng chúng em đã làm được ...100% đậu tốt nghiệp . Chúng em sẽ cô găng để đạt kết quả thật tốt trong kì thi Đạu học sắp đến..! Cảm ơn cô đã đến với 12c01 .

Hôm nay kuj đã cóa dịp nói hết tất cả những gì mình suy nghĩ . Cảm xúc thật , tình cảm thật đóa. Ai cóa tâm hồn đồng cảm zới kuj thi đọc ủng hộ nhá ...! kaka
LOVE 12C01 ! WE ARE ONE !

12C01 iu vs nho
Trang 1 trong tổng số 1 trang