Trường THPT số 1 Tư Nghĩa
Chào mừng các bạn đến với diễn đàn trường THPT số 1 Tư Nghĩa
Nếu bạn đã là thành viên xin mời đăng nhập (kích vào đăng nhập)
Còn nếu chưa thì làm phiền bạn đăng kí (kích vào đăng kí ) ^^!
Cảm ơn các bạn vi đã nghé thăm 4rum của chúng tôi
Chào mừng các bạn đến với diễn đàn trường THPT số 1 Tư Nghĩa
Nếu bạn đã là thành viên xin mời đăng nhập (kích vào đăng nhập)
Còn nếu chưa thì làm phiền bạn đăng kí (kích vào đăng kí ) ^^!
Cảm ơn các bạn vi đã nghé thăm 4rum của chúng tôi
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Teen THPT Tư Nghĩa đâu nhào zô ....^^! Admin leechunbi chào các bạn

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập
THÔNG BÁO HOT ĐÂY KỂ TỪ NGÀY 22 /3 /10 DIỄN DÀN CỦA CHÚNG TA CHUYỂN QUA ĐỊA CHỈ MỚI http://9xtn.tk CÁC BẠN NHANH CHÂN NÀO ZÔ ĐỊA CHỈ MỚI ĐĂNG KÍ THUI

việt nam ơi! hãy năm chặt tay

Go down 
4 posters
Tác giảThông điệp
iluvvn
Thanh viên mới
Thanh viên mới

Nữ Tổng số bài gửi : 4
Sở thích của bạn là gì : không tiết lộ
Ai là người giới thiệu cho bạn bik fỏum này : google

việt nam ơi! hãy năm chặt tay Empty
Bài gửiTiêu đề: việt nam ơi! hãy năm chặt tay   việt nam ơi! hãy năm chặt tay I_icon_minitimeMon Mar 15, 2010 11:58 am

ngày 14 tháng 3 vừa qua ngày mà 22 năm về trước gần 100 anh đinh đã hy sinh để bảo vệ độc lập chủ quyền của đất nước khi mà Trung Quốc đổ bộ vào quần đảo HS -TS đòi cướp đi hai quần đảo này. những anh đinh ấy đã anh dũng hy sinh để lại một nỗi đau không thể nào nguôi cnho gia đình, bạn bè và cả những người như chúng ta đây. hiện nay thân nhân của các anh đang gặp rất nhiều khó khăn về kinh tế, cũng như các anh đinh may mắn được trở về với gia đình. họ điều đang rất khó khăn, chúng ta là những người con của đất nước Việt Na nơi có những truyền thống rất quý báu " ăn quả nhớ kẻ trồng cây" " thương người như thể thương thân" " một con ngựa đau cả tàu bỏ cỏ" " lá lành đùm lá rách", chúng ta là những lá lanh, là những người đang rất suugn sướng vì cxos cha mẹ bạn bè, không có j phải lo về kinh tế, vậy chúng ta có thể góp một chút ít của mình để giúp đõ những người đã từng có ơn với mình không. các bạn biết đấy, một người như tôi thì chả giúp được j nhìu cho họ, nhưng nếu bạn giúp tôi thì sẽ là một vấn đề lớn đấy. " một cây làm chẳng nên non, ba cây chụm lại nên hòn núi cao" nay chúng ta có đến hàng trăm con người vậy thì sao chúng ta lại không xây được một gọn núi chứ. các bạn hãy bỏ một chút thời gian và vào trang hoangsa.org , bạn tranh thủ một tí đọc http://hoangsa.org/forum/threads/4350-Gui-cho-con-gai-trong-ngay-tinh-yeu bạn sẽ hiểu vì sao tôi làm như thế này. nếu ai muốn quyên góp thì hãy liên lạc với tôi qua tieuquynho205 hoặc 0944.619.389 thanks các bạn đã quan tâm. các bạn đừng ngại ít hay j cả, ai có ít góp ít, ai có nhiều góp nhiều, tích tiểu sẽ thành đại các bạn ah. nhưng nếu chẳng có tiểu thì chẳng bao giwof có đại. HÃY YÊU NƯỚC VIỆT NAM TA NHIỀU HƠN BÂY GIỜ MỘT ÍT BẠN NHÉ!
green_vip
pro
pro
green_vip

Nam Tổng số bài gửi : 164
Sở thích của bạn là gì : wqewqe
Ai là người giới thiệu cho bạn bik fỏum này : wqewqe

Bài gửiTiêu đề: Re: việt nam ơi! hãy năm chặt tay   việt nam ơi! hãy năm chặt tay I_icon_minitimeMon Mar 15, 2010 4:53 pm

tưởng gì, chứ cái này nhàm wá
iluvvn
Thanh viên mới
Thanh viên mới

Bài gửiTiêu đề: Re: việt nam ơi! hãy năm chặt tay   việt nam ơi! hãy năm chặt tay I_icon_minitimeMon Mar 15, 2010 8:40 pm

nếu bạn nói cái này nhàm
tôi muốn bik lí do
bạn là mod mà nói vậy
tôi nghĩ dang hiệu đó không xứng với bạn tí nào
bạn nên nhìn lại chính bản thân mình đi
tôi thất vọng vì 4rom tư nghĩa
một trường đứng bậc nhất tỉnh về kỉ luật lại có một mod như thế
thật thất vọng
chunbi
s mod
s mod
chunbi

Nam Pisces Tổng số bài gửi : 131
Birthday : 03/03/1994

Bài gửiTiêu đề: Re: việt nam ơi! hãy năm chặt tay   việt nam ơi! hãy năm chặt tay I_icon_minitimeTue Mar 16, 2010 6:30 am

o` day la` van de` cua quoc gia ma` dam' xem nhu chuyen choi hjx cai' do` ko yeu nc' j` hit'
http://zchunbiz.tk
iluvvn
Thanh viên mới
Thanh viên mới

Bài gửiTiêu đề: Re: việt nam ơi! hãy năm chặt tay   việt nam ơi! hãy năm chặt tay I_icon_minitimeTue Mar 16, 2010 12:43 pm

tui mà xemđây là chuyện chơi thì tui đã không pots bài này lên rùi
bạn có thể vào www.hooangsa.org bạn sẽ hiểu, hãy đọc bài này http://hoangsa.org/forum/threads/4350-Gui-cho-con-gai-trong-ngay-tinh-yeu bạn sẽ cảm nhận , vàhãy xemcái video ở trang chủ bạn sẽ thấy được,vid sao tôi lại làm như thế.
tôi không hpải là hs của tư nghĩa,tôi chỉ mới là một hs lớp 10 năm dầu mới zô, thật khó khăn, nhất làvới chương trình của chúng tôi, vậy mà tôi bỏ thời gian ra để kêu gọi mọi người đóng góp giúp đỡnhững người gặp khó khăn,ở một nơi mà đến nước ngọt còn phải tiết kiệm từng giọt thìu các bạn nghĩ tôi rảnh vậy hả?
suy nghĩ lại đi
xemmình như thế có xứng với những gì các anh đã cống hiến hay không. huống hof chi bạn là smod tôi nghĩ bạn cũng phải là một người nghiêmtúc, vàtốt thì mới có thể nắm giữ cuơng vị này.
thanks
green_vip
pro
pro
green_vip

Nam Tổng số bài gửi : 164
Sở thích của bạn là gì : wqewqe
Ai là người giới thiệu cho bạn bik fỏum này : wqewqe

Bài gửiTiêu đề: Re: việt nam ơi! hãy năm chặt tay   việt nam ơi! hãy năm chặt tay I_icon_minitimeTue Mar 16, 2010 5:31 pm

nói giỡn ý mà, hì. Dù sao chiến tranh thế giới thứ III cũng xắp đến rùi, ngày 9/11/2010
iluvvn
Thanh viên mới
Thanh viên mới

Bài gửiTiêu đề: Re: việt nam ơi! hãy năm chặt tay   việt nam ơi! hãy năm chặt tay I_icon_minitimeWed Mar 17, 2010 12:58 pm

bạn đùa ha
tôi nói thật đấy. tuỳ các bạn
tôi đi vận độngnơi khác vậy
pp
dù sao thì cũng thanks
tranguyendhdn0208
Thanh viên mới
Thanh viên mới

Nữ Tổng số bài gửi : 2
Sở thích của bạn là gì : tam voi ban be
Ai là người giới thiệu cho bạn bik fỏum này : ban than

Bài gửiTiêu đề: Re: việt nam ơi! hãy năm chặt tay   việt nam ơi! hãy năm chặt tay I_icon_minitimeMon Nov 08, 2010 5:13 pm

Thiet la vui wa di vi hum nay tui da tim duoc mot nguoi ban co ly tuong lon nhu tui. Khong biet noi the nay co goi la wa tu tin khong nhung t la nguoi rat thik lam chuyen bao dong va huong den mi' cai bu lam(bao ve moi truong ne)va dac biet t rat co hung thu voi nhung chu de mang tinh nhan van the nay hihi
tranguyendhdn0208
Thanh viên mới
Thanh viên mới

Nữ Tổng số bài gửi : 2
Sở thích của bạn là gì : tam voi ban be
Ai là người giới thiệu cho bạn bik fỏum này : ban than

Bài gửiTiêu đề: Re: việt nam ơi! hãy năm chặt tay   việt nam ơi! hãy năm chặt tay I_icon_minitimeMon Nov 08, 2010 5:16 pm

Ban gi do oi dung voi noi rang that vong ve hs Tu Nghia 1 vi ko phai ai cung tho o ve bai viet of ban dau,toi xin dam bao voi ban nhin chung thi TN1 luon pro,that day
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: việt nam ơi! hãy năm chặt tay   việt nam ơi! hãy năm chặt tay I_icon_minitime

việt nam ơi! hãy năm chặt tay
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» viet nam co len
» Rap viet thang 1
» RAP VIET HOT THANG 2 DY PA` CON zo nghe dy
» HTC Wildfire tại Việt Nam giá gần 7 triệu
» từ điển anh việt 7000 từ cho ĐTDĐ đây!