Trường THPT số 1 Tư Nghĩa
Chào mừng các bạn đến với diễn đàn trường THPT số 1 Tư Nghĩa
Nếu bạn đã là thành viên xin mời đăng nhập (kích vào đăng nhập)
Còn nếu chưa thì làm phiền bạn đăng kí (kích vào đăng kí ) ^^!
Cảm ơn các bạn vi đã nghé thăm 4rum của chúng tôi
Chào mừng các bạn đến với diễn đàn trường THPT số 1 Tư Nghĩa
Nếu bạn đã là thành viên xin mời đăng nhập (kích vào đăng nhập)
Còn nếu chưa thì làm phiền bạn đăng kí (kích vào đăng kí ) ^^!
Cảm ơn các bạn vi đã nghé thăm 4rum của chúng tôi
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Teen THPT Tư Nghĩa đâu nhào zô ....^^! Admin leechunbi chào các bạn

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập
THÔNG BÁO HOT ĐÂY KỂ TỪ NGÀY 22 /3 /10 DIỄN DÀN CỦA CHÚNG TA CHUYỂN QUA ĐỊA CHỈ MỚI http://9xtn.tk CÁC BẠN NHANH CHÂN NÀO ZÔ ĐỊA CHỈ MỚI ĐĂNG KÍ THUI

toan the cac ban a5 than men

Go down 
Tác giảThông điệp
soldumy
Thanh viên mới
Thanh viên mới

Nữ Tổng số bài gửi : 1
Sở thích của bạn là gì : an uong nhiu cang tot
Ai là người giới thiệu cho bạn bik fỏum này : huy

toan the cac ban a5 than men Empty
Bài gửiTiêu đề: toan the cac ban a5 than men   toan the cac ban a5 than men I_icon_minitimeFri Nov 05, 2010 4:54 pm

cac ban bjt hok tui hok bao gjo phai bun nhu the nay, va cho du co bun den bao nhju tui cung hok tam su voi ai ca. vi tui la nguoi lun the hien la mot nguoi zui ze, va lun lun la cho dua tinh than cho moi nguoi. vi cai tinh cach do ma tui moi bun nhu the nay
moi nguoi bjt hok tui von da sau hok nhung ve ngoai dau. mot hom con ban tui no dua cho tui mot but thu, nhung but thu do theo nhu loi con nho do noi thi la cua 1 boy dua. tui da doi but thu ay mot cach thuong cam nhung loi trong but thu do toan nhung loi yeu thuong ngot ngao thui a`. tui da that su cam dong voi nhung loi yeu do. nhung ma mot su that dang cay la but thu do hok phai goi cho tui ma chinh la goj cho con ban da dua no cho tui. nguoi viet but thu la nguoi thik nguoi ban cua tui goj thu cho no nhung ma noi hok thik the la dua lai cho tui va the la tui thik nguoi jet thu nay tui da den hoi nguoi do va to i bang long nhung ma nguoi i da tu choi tui lam tui hok bjt cai lo gj ma choi vao ca.deu dang bun la tui noi nguoi ban do noi voi tui la AJ BJEU MAY NGU CHJ tao hok thik cai thang do may xoi dum tao cung duoc. the la tui dang gjan nguoi ban do nhung ma nguoi ban do noi la hok co tinh the dau chj dinh gjon cho zui nhung ma tui la tuong that. Embarassed Embarassed Embarassed Embarassed
no xin loi tui rat nhiu the cai ban co nen tha tha hok ??? hay gjup tui voi.

toan the cac ban a5 than men
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» mô phỏng hiện tượng vật lý + hóa học +toán!
» mô phỏng 3D các hiện tượng vật lý +hóa học+ toán!
» mô phỏng 3D các hiện tượng vật lý + hóa học+toán !
» Khởi động nhanh, an toàn với Start Up faster3.0